| ระดับพลังงาน | 26kW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 33kVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 60L |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 16kW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 20kVa |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 37ล |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 20kW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 25KVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 46L |
| เฟส | 3 |
| การรับประกัน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| พิมพ์ | เงียบ(เงียบสุด)หรือเปิด, เงียบ, ฯลฯ, แถวเรียง/6 สูบ/4 จังหวะ/4 วาล์ว/19 ลิตร, หลังคากันเสียง(เงียบ) |
| แผงควบคุม | จอแสดงผลดิจิตอล LCD, Deepsea, ComAp, Deepsea / ComAp / Harsen / Smartgen 6110, Smartgen |
| ประเภทเอาต์พุต | AC เดี่ยว/สามเฟส |
| คอนโทรลเลอร์ | Deepsea/Smartgen/ฯลฯ |
| กันสาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 เดือน/1,000 ชม |
| พิมพ์ | เงียบ(เงียบสุด)หรือเปิด, เงียบ, ฯลฯ, แถวเรียง/6 สูบ/4 จังหวะ/4 วาล์ว/19 ลิตร, หลังคากันเสียง(เงียบ) |
| แผงควบคุม | จอแสดงผลดิจิตอล LCD, Deepsea, ComAp, Deepsea / ComAp / Harsen / Smartgen 6110, Smartgen |
| ประเภทเอาต์พุต | AC เดี่ยว/สามเฟส |
| กันสาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 เดือน/1,000 ชม |
| พิมพ์ | เงียบ(เงียบสุด)หรือเปิด, เงียบ, ฯลฯ, แถวเรียง/6 สูบ/4 จังหวะ/4 วาล์ว/19 ลิตร, หลังคากันเสียง(เงียบ) |
| แผงควบคุม | จอแสดงผลดิจิตอล LCD, Deepsea, ComAp, Deepsea / ComAp / Harsen / Smartgen 6110, Smartgen |
| ประเภทเอาต์พุต | AC เดี่ยว/สามเฟส |
| หลังคา | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 400/230V, 110-480V, 220V / 380V, 110V / 240V, 380V |
| การรับประกัน | 12 เดือน/1,000 ชม |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | มาราธอน, สแตมฟอร์ด, มาราธอน/เมกกะเทิล/ลีรอย-ซอเมอร์, สแตมฟอร์ดหรือนิวเทค, อิงกา |
| พิมพ์ | เงียบ(เงียบสุด)หรือเปิด, เงียบ, ฯลฯ, แถวเรียง/6 สูบ/4 จังหวะ/4 วาล์ว/19 ลิตร, หลังคากันเสียง(เงียบ) |
| หลังคา | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 400/230V, 110-480V, 220V / 380V, 110V / 240V, 380V |
| การรับประกัน | 12 เดือน/1,000 ชม |
| ไดชาร์จ | มาราธอน, สแตมฟอร์ด, SLG/สแตมฟอร์ด/มาราธอน/เมกกะเทิล/ลีรอย-ซอเมอร์, สแตมฟอร์ดหรือนิวเทค, อิงกา |
| ประเภท | เงียบ(เงียบสุด)หรือเปิด, เงียบ, ฯลฯ, แถวเรียง/6 สูบ/4 จังหวะ/4 วาล์ว/19 ลิตร, หลังคากันเสียง(เงียบ) |
| หลังคา | กำหนดเอง |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า | 400/230V, 110-480V, 220V / 380V, 110V / 240V, 380V |
| การรับประกัน | 12 เดือน/1,000 ชม |
| ไดชาร์จ | มาราธอน, สแตมฟอร์ด, เมกกะเทิล/ลีรอย-โซเมอร์, นิวเทค, อิงกา |
| พิมพ์ | เงียบ(เงียบสุด)หรือเปิด, เงียบ, ฯลฯ, แถวเรียง/6 สูบ/4 จังหวะ/4 วาล์ว/19 ลิตร, หลังคากันเสียง(เงียบ) |
| หลังคา | กำหนดเอง |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า | 400/230V, 110-480V, 220V / 380V, 110V / 240V, 380V |
| การรับประกัน | 12 เดือน/1,000 ชม |
| ไดชาร์จ | มาราธอน, สแตมฟอร์ด, SLG/สแตมฟอร์ด/มาราธอน/เมกกะเทิล/ลีรอย-ซอเมอร์, สแตมฟอร์ดหรือนิวเทค, อิงกา |
| พิมพ์ | เงียบ(เงียบสุด)หรือเปิด, เงียบ, ฯลฯ, แถวเรียง/6 สูบ/4 จังหวะ/4 วาล์ว/19 ลิตร, หลังคากันเสียง(เงียบ) |