| หลังคา | กำหนดเอง |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า | 400/230V, 110-480V, 220V / 380V, 110V / 240V, 380V |
| การรับประกัน | 12 เดือน/1,000 ชม |
| ไดชาร์จ | มาราธอน, สแตมฟอร์ด, SLG/สแตมฟอร์ด/มาราธอน/เมกกะเทิล/ลีรอย-ซอเมอร์, สแตมฟอร์ดหรือนิวเทค, อิงกา |
| พิมพ์ | เงียบ(เงียบสุด)หรือเปิด, เงียบ, ฯลฯ, แถวเรียง/6 สูบ/4 จังหวะ/4 วาล์ว/19 ลิตร, หลังคากันเสียง(เงียบ) |
| การรับประกัน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| พิมพ์ | เงียบ(เงียบสุดๆ)หรือเปิด, เงียบ, ฯลฯ, อินไลน์/6 สูบ/4 จังหวะ/4-วาล์ว/19L, กันเสียง Canopy(เงียบ) |
| แผงควบคุม | จอแสดงผลดิจิตอล LCD, ทะเลน้ำลึก, ComAp, ทะเลน้ำลึก / ComAp / Harsen / Smartgen 6110, Smartgen |
| ประเภทเอาต์พุต | AC เดี่ยว/สามเฟส |
| คอนโทรลเลอร์ | ทะเลน้ำลึก/Smartgen/ฯลฯ |
| ระดับพลังงาน | 1500kW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 1875kVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 3450ลิตร |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 1400กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 1540kva |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 3220ลิตร |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 1200kW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 1500kVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 2760ลิตร |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 1100กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 1375kVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 2530ล |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 1,000kW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 1250kva |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 2300L |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 900กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 1125kVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 2070L |
| เฟส | 3 |
| ชื่อแบรนด์ | BAUDOUIN |
|---|---|
| Model Number | 8M33G1100/5 |
| การรับประกัน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| พิมพ์ | เงียบ(เงียบสุดๆ)หรือเปิด, เงียบ, ฯลฯ, อินไลน์/6 สูบ/4 จังหวะ/4-วาล์ว/19L, กันเสียง Canopy(เงียบ) |
| แผงควบคุม | จอแสดงผลดิจิตอล LCD, ทะเลน้ำลึก, ComAp, ทะเลน้ำลึก / ComAp / Harsen / Smartgen 6110, Smartgen |
| ประเภทเอาต์พุต | AC เดี่ยว/สามเฟส |
| คอนโทรลเลอร์ | ทะเลน้ำลึก/Smartgen/ฯลฯ |