| ระดับพลังงาน | 360kW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 450KVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 828ล |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 400kW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 500KVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 920ลิตร |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 340กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 425kva |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 782ล |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 320kW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 400kva |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 736L |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 264 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 330KVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 607ล |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 240kW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 300KVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 552ล |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 220kW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 275kVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 506L |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 220kW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 275kVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 460L |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 160KW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 200kva |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 368L |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 120กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 150kVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 276ลิตร |
| เฟส | 3 |