| หลังคา | กำหนดเอง |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า | 400/230V, 110-480V, 220V / 380V, 110V / 240V, 380V |
| การรับประกัน | 12 เดือน/1,000 ชม |
| ไดชาร์จ | มาราธอน, สแตมฟอร์ด, SLG/สแตมฟอร์ด/มาราธอน/เมกกะเทิล/ลีรอย-ซอเมอร์, สแตมฟอร์ดหรือนิวเทค, อิงกา |
| พิมพ์ | เงียบ(เงียบสุด)หรือเปิด, เงียบ, ฯลฯ, แถวเรียง/6 สูบ/4 จังหวะ/4 วาล์ว/19 ลิตร, หลังคากันเสียง(เงียบ) |
| ระดับพลังงาน | 24KW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 30kVa |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 55L |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 15กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 19kva |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 35L |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 12KW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 15KVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 28L |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 8KW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 11 กิโลโวลต์แอมแปร์ |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 14 ลิตร |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 7kW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 9kva |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 16l |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 6kW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 8kVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 14 ลิตร |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 5KW |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 6KVA |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 12L |
| เฟส | 3 |
| ระดับพลังงาน | 4กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 5kva |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล |
| ความจุถัง | 9ล |
| เฟส | 3 |
| กันสาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 เดือน/1,000 ชั่วโมง |
| พิมพ์ | เงียบ(เงียบสุดๆ)หรือเปิด, เงียบ, ฯลฯ, อินไลน์/6 สูบ/4 จังหวะ/4-วาล์ว/19L, กันเสียง Canopy(เงียบ) |
| แผงควบคุม | จอแสดงผลดิจิตอล LCD, ทะเลน้ำลึก, ComAp, ทะเลน้ำลึก / ComAp / Harsen / Smartgen 6110, Smartgen |
| ประเภทเอาต์พุต | AC เดี่ยว/สามเฟส |