Baudouin 480KW 528kva Digital Panel Super Silent Diesel Genset - รุ่น 6M33G660/5. เครื่องผลิตพลังงานที่น่าเชื่อถือสําหรับสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมและพาณิชย์เรานําเสนอการปรับปรุงพลังงานที่สามารถปรับเปลี่ยนได้ตามความต้องการของคุณ.
กรุณาติดต่อเราด้วย!
| ข้อมูลทั่วไป | พลังหลัก | พลังงานรอคอย |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 600 | 660 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 480 | 528 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | 6M33G660/5 | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 | |
| ความจุของถังน้ํามัน เวลาทํางาน | ≥ 8 ชั่วโมง @ 75% ความจูง | |
PRP (อํานาจหลัก): มีให้บริการสําหรับชั่วโมงต่อปีไม่จํากัดในการใช้งานภาระที่เปลี่ยนแปลงตาม GB/T2820-97 รวมถึงความสามารถในการอุดหนุน 10% เป็นเวลา 1 ชั่วโมงภายใน 12 ชั่วโมงของการทํางาน
ESP (พลังงานรอคอย): ใช้ในการจําหน่ายพลังงานฉุกเฉินในระหว่างการหยุดไฟฟ้าของบริษัทสาธารณูปโภค ไม่มีความสามารถในการทํางานเกินอัตรา, บริษัทสาธารณูปโภคคู่เคียง, หรือการเจรจาในการหยุดไฟฟ้าที่มีอยู่ในระดับนี้
| รุ่น | BBDA660 (แบบเปิด) | BBDA660S (ชนิดเงียบ) |
|---|---|---|
| ความยาว (L) mm | 4300 | 5000 |
| ความกว้าง (W) mm | 1600 | 1800 |
| ความสูง (H) mm | 2250 | 2400 |
| ความจุของถัง (L) | 1104 | 1104 |
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | 6M33G660/5 (BAUDOUIN) |
| จํานวนกระปุก / วาล์ว | 6/24 |
| การจัดวางกระบอก | ในแถว |
| ช่องเจาะ x กระบวนการ (มม) | 150 x 185 |
| การเคลื่อนที่ (L) | 19.6 |
| หมุนเวียนเทอร์โมไดนามิก | ไดเซล 4 ชั่วโมง |
| ความเร็วปิสตองเฉลี่ย (m/s) | 9.25 |
| BMEP @ ESP (บาร์) | 23.96 |
| ระบบเย็น | น้ําเหลว (น้ํา + แอนติฟรีส 50%) |
| ระบบฉีด | โดยตรง |
| ระบบน้ํามัน | ปั๊มกลไก |
| ความปรารถนา | ทอร์โบชาร์จและเย็นหลัง |
| อัตราการบด | 15:1 |
| บ้านหมุนยาง | SAE 1 |
| หมุนยาง | 14" |
| จํานวนฟันบนเครื่องยนต์วงจรวงจร | 178 |
| อินเนอร์เซียของฟลอยวีลล์ (kg•m2) | 4.76 |
| อินเทอร์ตี้ของแกนโค้ง (kg•m2) | 2.22 |
| มาตรฐานการปล่อย | ไม่มี |
| ขนาดรวมกับเรเดียเตอร์ (L x W x H) mm | 2798 x 1680 x 1954 |
| น้ําหนักแห้งของเครื่องยนต์โดยไม่ใช้น้ํามันเรเดียเตอร์ (kg) | 2090 |
| น้ําหนักแห้งของเครื่องยนต์พร้อมกับเรเดียเตอร์ (kg) | 2452 |
| น้ําหนักในอากาศฝนของเครื่องยนต์พร้อมกับเรเดียเตอร์ (kg) | 2669 |
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิตเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รูปแบบเครื่องเปลี่ยนไฟ | BW-354D |
| อัตรากําลังเฉพาะตัวของอัลтернаเตอร์ | 480kw/600kva |
| ความดันเฉพาะ (V) | 230v/400v |
| อัตราความถี่ | 50hz |
| ประเภทเชื่อมต่อ | ระยะ 3 และ 4W |
| จํานวนของหลอดบรรทุก | 1 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ความสูง | ≤ 1000m |
| ประเภทของเครื่องกระตุ้น | ไม่มีแปรง, เต็มไปด้วยความตื่นเต้น, AVR ปรับระดับความแรงดันอัตโนมัติ, ทองแดง 100% |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |
| ค่าประสิทธิภาพโทรศัพท์ (TIF) | ≤ 50 |
| THF | ≤ 2% |
| การกําหนดแรงดัน สภาพคงที่ | ≤ ± 1% |
| ความดันระยะสั้น | ≤-15% ✅+20% |
ก่อตั้งเมื่อปี 2004 บริษัท ฟูจาน โบบิ๊ก เอเล็คทริค แมชชีนรี่ จํากัด เป็นผู้ผลิตเครื่องจักรไฟฟ้าที่เชี่ยวชาญในด้านการวิจัยเทคโนโลยี การผลิตและการขาย000 ตารางเมตรรวมถึงพื้นที่ก่อสร้างขนาด 1,000 ตารางเมตร เรามีพนักงาน 160 คน รวมถึงเทคนิค 20 คน
ผลิตภัณฑ์หลักของเราประกอบด้วย เครื่องผลิตเบนซินที่เย็นด้วยอากาศ เครื่องผลิตเบนซินที่เย็นด้วยอากาศ เครื่องผลิตเบนซินที่เย็นด้วยอากาศ เครื่องผลิตเบนซินที่เย็นด้วยอากาศ เครื่องผลิตเบนซินที่เย็นด้วยอากาศ และเครื่องผลิตเบนซินที่เย็นด้วยน้ําเครื่องกําเนิดขนาดเล็กที่เย็นด้วยอากาศและชุดการปั่นและการกําเนิดของเราได้รับชื่อเสียงที่ดีในตลาดสําหรับคุณภาพที่น่าเชื่อถือ.
เรายึดหลักการของ "คุณภาพ การสร้าง การบริการและการพัฒนา" ปรับปรุงเทคโนโลยีอย่างต่อเนื่อง ปรับปรุงคุณภาพและให้บริการที่ดีกว่าอุปกรณ์การทดสอบที่ทันสมัยของเรารวมถึงระบบ CAD, อุปกรณ์ประกอบและลวดและใส่อัตโนมัติ, ระบบหมักระบายความว่างและอุปกรณ์การทดสอบดิจิตอล
เราดูแลคุณภาพอย่างเข้มงวด และได้รับการรับรองระบบคุณภาพ ISO9000 เราต้อนรับคุณเพื่อสร้างความร่วมมืออย่างซื่อสัตย์กับเรา
ในฐานะผู้ผลิตเครื่องกําเนิดดีเซลชั้นนําของจีน เราให้บริการส่งออกที่ครบวงจร เพื่อตอบสนองความต้องการของตลาดโลก
เรานําเสนอการแก้ไขเจนเนอร์ดีเซลที่เหมาะสมตามมาตรฐานคุณภาพสากล ทีมงานที่มีความชํานาญของเราจัดการทุกข้อบังคับเพื่อให้แน่ใจว่าการจัดส่งในเวลาที่ถูกต้องเราให้เอกสารที่จําเป็นตามความต้องการการค้าระหว่างประเทศ และให้การสนับสนุนหลังการขาย รวมถึงการช่วยเหลือทางเทคนิค และการจัดส่งอะไหล่.
เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่มีโรงงานของเราเองตั้งอยู่ในฟูจิอาน ประเทศจีน เราต้อนรับคุณมาเยี่ยมโรงงานและสายการผลิตของเราเพื่อเห็นกระบวนการควบคุมคุณภาพของเราด้วยมือแรก
MOQ มาตรฐานของเราคือ 1 ชุด เรายืดหยุ่นและสามารถหารือเกี่ยวกับการสั่งซื้อปริมาณสําหรับโครงการขนาดใหญ่เพื่อให้ราคาที่ดีกว่า
ระยะเวลาการผลิตจะแตกต่างกันไปตามปริมาณและสภาพของคลังสินค้า โดยทั่วไป 20-30 วันสําหรับรุ่นมาตรฐาน เราจะให้ตารางเวลาที่แม่นยําเมื่อการยืนยันการสั่งซื้อ
เรามักจะยอมรับ T/T ด้วยเงินฝาก 50% และสมดุล 50% ก่อนการจัดส่ง สําหรับความสัมพันธ์ที่ก่อตั้ง เราสามารถหารือเงื่อนไขอื่น ๆ เช่น L/C
แน่นอน ทุกหน่วยต้องผ่านการทดสอบอย่างละเอียด ในโรงงานของเรา ก่อนการส่ง