| ข้อมูลทั่วไป | พลังหลัก | พลังงานรอคอย |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 1000 | 1100 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 800 | 880 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | 8M33G1100/5 | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 | |
| ความจุของถังน้ํามัน เวลาทํางาน | ≥ 8 ชั่วโมง @ 75% ความจูง | |
| รุ่น | BBDA1100 (แบบเปิด) | BBDA1100S (ชนิดเงียบ) |
|---|---|---|
| ความยาว (L) mm | 4150 | 5800 |
| ความกว้าง (W) mm | 1550 | 2200 |
| ความสูง (H) mm | 2550 | 2550 |
| ความจุของถัง (L) | 1840 | 1840 |
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | 8M33G1100/5 (BAUDOUIN) |
| จํานวนกระปุก / วาล์ว | 8 / 32 |
| การจัดวางกระบอก | ที่เวีย |
| ช่องเจาะ x กระบวนการ (มม) | 150 x 185 |
| การเคลื่อนที่ (L) | 26.14 |
| หมุนเวียนเทอร์โมไดนามิก | ไดเซล 4 ชั่วโมง |
| คําสั่งยิง | A1-B4-A4-A3-B2-A2-B3-B1 |
| ความเร็วปิสตองเฉลี่ย (m/s) | 9.25 |
| BMEP @ ESP (บาร์) | 29.84 |
| ระบบเย็น | น้ําเหลว (น้ํา + แอนติฟรีส 50%) |
| ระบบฉีด | โดยตรง |
| ระบบน้ํามัน | รถไฟฟ้าแรงดันสูง |
| ความปรารถนา | ทอร์โบชาร์จและเย็นหลัง |
| อัตราการบด | 15:1 |
| บ้านหมุนยาง | SAE 0 |
| หมุนยาง | 18 นาที |
| การหมุนมองจาก Flywheel | ตรงข้ามทิศนาฬิกา |
| จํานวนฟันบนเครื่องยนต์วงจรวงจร | 194 |
| อินเนอร์เซียของฟลอยวีลล์ (kg•m2) | 6.47 |
| อินเทอร์ตี้ของแกนโค้ง (kg•m2) | 2.22 |
| มาตรฐานการปล่อย | ไม่มี |
| ขนาดรวมกับเรเดียเตอร์ (มม.) | 2550×1865×2016 |
| น้ําหนักแห้งของเครื่องยนต์โดยไม่ใช้น้ํามันเรเดียเตอร์ (kg) | 3100 |
| น้ําหนักแห้งของเครื่องยนต์พร้อมกับเรเดียเตอร์ (kg) | 3500 |
| น้ําหนักในอากาศฝนของเครื่องยนต์พร้อมกับเรเดียเตอร์ (kg) | 3752 |
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิตเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รูปแบบเครื่องเปลี่ยนไฟ | BW-404D |
| อัตรากําลังเฉพาะตัวของอัลтернаเตอร์ | 800kW/1000kVA |
| ความดันเฉพาะ (V) | 230V/400V |
| อัตราความถี่ | 50Hz |
| ประเภทเชื่อมต่อ | ระยะ 3 และ 4W |
| จํานวนของหลอดบรรทุก | 1 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ความสูง | ≤ 1000m |
| ประเภทของเครื่องกระตุ้น | ไม่มีแปรง, เต็มไปด้วยความตื่นเต้น, AVR ปรับระดับความแรงดันอัตโนมัติ, ทองแดง 100% |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |
| ค่าประสิทธิภาพโทรศัพท์ (TIF) | ≤ 50 |
| THF | ≤ 2% |
| การกําหนดแรงดัน สภาพคงที่ | ≤ ± 1% |
| ความดันระยะสั้น | ≤-15% ✅+20% |