| ข้อมูลทั่วไป | พลังงานหลัก | พลังงานรอ |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 250 | 275 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 200 | 220 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | SC9D340D2 | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 (ตามความต้องการของลูกค้า) | |
| ความจุของถังน้ํามัน ระยะเวลาการทํางาน | ≥ 8 ชั่วโมง @ 75% ความจูง | |
| รุ่น | BSD275 (แบบเปิด) | BSD275S (ชนิดเงียบ) |
|---|---|---|
| ความยาว (L) mm | 2600 | 3550 |
| ความกว้าง (W) mm | 1000 | 1220 |
| ความสูง (H) mm | 1850 | 1950 |
| ความจุของถัง (L) | 460 | 460 |
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | SC9D340D2 (SDEC) |
| รุ่นเครื่อง | SC9D340D2 |
| ประเภทเครื่องยนต์ | In-line, 4 ชั่วโมง, น้ําเย็น; 4 วาล์ว, Turbo ชาร์จกับเครื่องเย็นหลัง |
| ประเภทการเผาไหม้ | การฉีดตรง |
| ประเภทกระบอก | ลายกระปุกเปียก |
| จํานวนกระปุก | 6 |
| การเจาะ × กระบวนการ | 114 × 144 มม. |
| การย้าย | 8.82 ไลท์ |
| อัตราการบด | 16.5: 1 |
| คําสั่งยิง | 1-5-3-6-2-4 |
| มุมการฉีดน้ํามันข้างหน้า | 8.5°BTDC |
| น้ําหนักแห้ง | 900 กิโลกรัม |
| ขนาด | 1493 × 792 × 1309 มม. |
| การหมุน | CCW ดูจากหมุนยาง |
| กล่องล้อบิน | SAE 2# |
| ล้อบิน | SAE 11.5# (จํานวนฟัน: 125) |
| ปั๊มฉีด | Longkou inline แบบ "P" |
| ผู้ปกครอง | ประเภทไฟฟ้า |
| ปั๊มอาหาร | ประเภทเครื่องจักรกล |
| กระปุกฉีด | ประเภทหลุมหลายหลุม |
| เครื่องยนต์ดีเซลแรง | แบตเตอรี่เริ่มต้น (มีกรด鉛) รวมถึงรากและสายไฟ |
| ปรับกันการสั่น | หลอดเชื่อมน้ํามันแบบยืดหยุ่น |
| เครื่องกรองน้ํามันและเครื่องกรองอากาศ | เครื่องลดเสียงอากาศและกล่อง |
| เครื่องเย็นและพัดลม | คู่มือการใช้งานและเอกสารแผนภูมิวงจร |
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิตเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รูปแบบเครื่องเปลี่ยนไฟ | BW-274K |
| อัตรากําลังเฉพาะตัวของอัลтернаเตอร์ | 200kw/250kva |
| ความดันเฉพาะ (V) | 230v/400v |
| อัตราความถี่ | 50hz |
| ประเภทเชื่อมต่อ | ระยะ 3 และ 4W |
| จํานวนของหลอดบรรทุก | 1 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ความสูง | ≤ 1000m |
| ประเภทของเครื่องกระตุ้น | ไม่มีแปรง, เต็มไปด้วยความตื่นเต้น, AVR ปรับระดับความแรงดันอัตโนมัติ, ทองแดง 100% |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |
| ค่าประสิทธิภาพโทรศัพท์ (TIF) | ≤ 50 |
| THF | ≤ 2% |
| การกําหนดแรงดัน สภาพคงที่ | ≤ ± 1% |
| ความดันระยะสั้น | ≤-15% ✅+20% |