เครื่องผลิตไฟฟ้าดีเซล 160kW 200KVA BOBIG SDEC ของเรา (รุ่น: SC8D280D2) ได้ถูกออกแบบมาเพื่อให้พลังงานที่น่าเชื่อถือได้ สําหรับการใช้งานที่หลากหลายมันให้ผลงานที่มีคุณภาพสูงและทนทานนาน.
ความจุ:160kW (200KVA) - ตอบสนองความต้องการพลังงานสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม, การค้าและที่อยู่อาศัยต่างๆ ด้วยผลิตพลังงานหลักที่มั่นคงและมีประสิทธิภาพ
ความถี่:ความถี่มาตรฐาน 50Hz เหมาะสําหรับอุปกรณ์ไฟฟ้าส่วนใหญ่
รุ่นเครื่อง:เครื่องยนต์ SC8D280D2 SDEC ด้วยเทคโนโลยีที่ก้าวหน้า, ทอร์คสูง, ประหยัดน้ํามัน, และการปล่อยก๊าซน้อย
ความเร็วของเครื่องยนต์:1500 RPM สําหรับการให้พลังงานที่เรียบร้อยและคงที่ ด้วยการสวมใส่อย่างน้อย
| ข้อมูลทั่วไป | พลังหลัก | พลังงานรอคอย |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 200 | 220 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 160 | 176 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | SC8D280D2 | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 (สามารถปรับแต่ง) | |
| ความจุของถังน้ํามัน เวลาทํางาน | ≥ 8 ชั่วโมง @ 75% ความจูง | |
PRP: พลังงานประจําปีไม่จํากัดเวลาในการใช้งานภาระภาระแปรตาม GB/T2820-97; ความสามารถในการอุดหนุน 10% สามารถใช้งานได้ 1 ชั่วโมงภายใน 12 ชั่วโมง
ESP: ราคาพลังงานรอคอยที่ใช้สําหรับการจําหน่ายพลังงานฉุกเฉินระหว่างการหยุดใช้บริการ ไม่มีความสามารถในการอุดหนุน, บริการคู่เคียง, หรือการดําเนินการการตัดต่อรอง
| รายละเอียดเครื่องยนต์ | |
|---|---|
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | SC8D280D2 (SDEC) |
| ประเภทเครื่องยนต์ | ในสาย, 4 ชั่วโมง, เย็นด้วยน้ํา; 2 วาล์ว, ทอร์โบชาร์จกับออฟเตอร์คูลเลอร์ |
| ประเภทการเผาไหม้ | การฉีดตรง |
| ประเภทกระบอก | ผ้าปูกระปุกที่เปียก |
| จํานวนกระปุก | 6 |
| การเจาะ × การชัก | 114 × 135 มม. |
| การย้าย | 8.27 ไลท์ |
| อัตราการบด | 18: 1 |
| คําสั่งยิง | 1-5-3-6-2-4 |
| มุมการฉีดน้ํามัน | 6°BTDC |
| น้ําหนักแห้ง | 740 กิโลกรัม |
| ขนาด | 1472 × 762 × 1240 มม |
| การหมุน | CCW ดูจากหมุนยาง |
| โฮสติกล้อบิน | SAE2# |
| ล้อบิน | SAE 11.5# (125 ฟัน) |
| ปั๊มฉีด | Longkou inline แบบ "P" |
| ผู้ปกครอง | ประเภทไฟฟ้า |
| ปั๊มอาหาร | ประเภทเครื่องจักรกล |
| กระปุกฉีด | ประเภทหลุมหลายหลุม |
| รายละเอียดของเครื่องเปลี่ยนไฟ | |
|---|---|
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิตเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รูปแบบเครื่องเปลี่ยนไฟ | BW-274H |
| อัตรากําลังเฉพาะตัวของอัลтернаเตอร์ | 160kW/200kVA |
| ความดันเฉพาะ (V) | 230V/400V |
| อัตราความถี่ | 50Hz |
| ประเภทเชื่อมต่อ | ระยะ 3 และ 4W |
| จํานวนของหลอดบรรทุก | 1 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ความสูง | ≤ 1000m |
| ประเภทของเครื่องกระตุ้น | ไม่มีแปรง, เต็มไปด้วยความตื่นเต้น, AVR ปรับระดับความแรงดันอัตโนมัติ, ทองแดง 100% |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |
| ค่าประสิทธิภาพโทรศัพท์ (TIF) | ≤ 50 |
| THF | ≤ 2% |
| การกําหนดแรงดัน สภาพคงที่ | ≤ ± 1% |
| ความดันระยะสั้น | ≤-15%~+20% |
| ขนาด และ น้ําหนัก | ประเภทเปิด (BSD220) | ประเภทเงียบ (BSD220S) |
|---|---|---|
| ความยาว (L) mm | 2370 | 3200 |
| ความกว้าง (W) mm | 950 | 1200 |
| ความสูง (H) mm | 1760 | 1660 |
| ความจุของถัง (L) | 368 | 368 |
แพคเกจกล่องพลายเวย์ ส่งภายใน 10-15 วันทําการหลังจากได้รับเงินฝากจากลูกค้า
ผลิตภัณฑ์ของ BOBIG มีการรับประกัน 1 ปี หรือ 1000 ชั่วโมง (ตามที่เกิดขึ้นก่อน) ตั้งแต่วันที่ออกจากโรงงานเราให้บริการทดแทนฟรีของอะไหล่ที่ง่ายที่จะเสียหายที่เกิดจากการผลิตหรือปัญหาคุณภาพของวัสดุ.ทีมงานบริการหลังการขายมืออาชีพที่พร้อม 24/7 สําหรับการสนับสนุนทางเทคนิค, การบํารุงรักษาและการซ่อมแซม
MOQ: 1 ชุด. การชําระเงิน: 30% T / T เงินฝาก, 70% เงินสมดุลก่อนการจัดส่ง, หรือ 100% L / C, การประกันการค้า, PayPal, Western Union. การจัดส่ง: 10-15 วันทําการหลังจากได้รับเงินฝาก
ท่าเรือฟูโจว จังหวัดฟูเจียน หรือตามคําขอของลูกค้า
ใช่ เราให้กรองเครื่องยนต์ปกติ (อากาศ น้ํา น้ํามัน น้ํามัน) สําหรับการบํารุงรักษาตัวเองของลูกค้า
ใช่, อะไหล่มีอยู่ตลอดเวลา (ไม่จํากัดระยะเวลาการรับประกัน), โดยปกติส่งภายใน 3-5 วัน.
ใช่ ทุกรายละเอียดสามารถปรับเปลี่ยนตามความต้องการของลูกค้า
เราต้อนรับผู้จําหน่ายทั่วโลก เราให้บริการใบรับรองและเซ็นสัญญาจําหน่ายตามนั้น