ของเราSDEC 6KTAA25-G39เครื่องผลิตไฟฟ้าดีเซล เป็นเครื่องผลิตไฟฟ้าดีเซลที่มีประสิทธิภาพสูงและใช้งานหนัก ที่ถูกออกแบบมาเพื่อให้มีพลังงานที่น่าเชื่อถือ และกําลังรอคอย520kWอุปกรณ์นี้ถูกปิดในแผ่นกันเสียงที่แข็งแกร่ง ทําให้มันเป็นทางออกที่เหมาะสมสําหรับการใช้งานที่ต้องการการทํางานที่มีเสียงต่ําโดยไม่เสียสละต่อพลังงานและความทนทานมันเป็นแหล่งพลังงานที่สมบูรณ์แบบสําหรับการก่อสร้าง, การใช้ในอุตสาหกรรม, การค้า และการใช้ในกรณีฉุกเฉิน
| รายละเอียด | พลังหลัก | พลังงานรอคอย |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 650 | 715 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 520 | 572 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | 6KTAA25-G39 | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 (ตามความต้องการของลูกค้า) | |
| ความจุของถังน้ํามัน เวลาทํางาน | ≥ 8 ชั่วโมง @ 75% ความจูง | |
พลังงาน PRP:มีให้บริการสําหรับจํานวนไม่จํากัดของชั่วโมงต่อปีในการใช้งานภาระภาระที่แปรปรวน ตาม GB/T2820-97ความสามารถในการอุดหนุน 10% สามารถใช้ได้ 1 ชั่วโมงภายในการทํางาน 12 ชั่วโมง.
พลังงาน ESP เตรียมพร้อมใช้สําหรับการจําหน่ายพลังงานฉุกเฉินในระยะเวลาการหยุดไฟฟ้าของบริการบริการ ไม่มีความสามารถในการทํางานเกินอัตรา, บริการปานกลางหรือการเจรจาต่อรอง
| รุ่น | BSD715 (แบบเปิด) | BSD715S (ชนิดเงียบ) |
|---|---|---|
| ความยาว (L) mm | 3900 | 5400 |
| ความกว้าง (W) mm | 1610 | 2000 |
| ความสูง (H) mm | 2500 | 2500 |
| ความจุของถัง (L) | 1196 | 1196 |
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | 6KTAA25-G39 (SDEC) |
| ประเภทเครื่องยนต์ | In-line, 4 ชั่วโมง, น้ําเย็น; 4 วาล์ว, Turbo ชาร์จกับเครื่องเย็นหลัง |
| ประเภทการเผาไหม้ | การฉีดตรง |
| ประเภทกระบอก | ผ้าปูกระปุกที่เปียก |
| จํานวนกระปุก | 6 |
| การเจาะ × การชัก | 170 × 185 มม. |
| การย้าย | 25.2 ไลท์ |
| อัตราการบด | 16: 1 |
| คําสั่งยิง | 1-5-3-6-2-4 |
| มุมการฉีดเชื้อเพลิง | การควบคุมอิเล็กทรอนิกส์ |
| น้ําหนักแห้ง | 2760 kg |
| ขนาด | 2348 × 1181 × 1659 มม. |
| การหมุน | CCW ดูจากหมุนยาง |
| โฮสติกล้อบิน | SAE 0# |
| ล้อบิน | SAE 18# (จํานวนฟัน: 143) |
| ปั๊มฉีด | ปั๊มหน่วยอิเล็กทรอนิกส์ (EUP) |
| ผู้ปกครอง | ประเภทไฟฟ้า |
| ปั๊มอาหาร | ประเภทไฟฟ้า |
| กระปุกฉีด | ประเภทหลุมหลายหลุม |
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิตเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รูปแบบเครื่องเปลี่ยนไฟ | BW-354F |
| อัตรากําลังเฉพาะตัวของอัลтернаเตอร์ | 520kW/650kVA |
| ความดันเฉพาะ (V) | 230V/400V |
| อัตราความถี่ | 50Hz |
| ประเภทเชื่อมต่อ | ระยะ 3 และ 4W |
| จํานวนของหลอดบรรทุก | 1 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ความสูง | ≤ 1000m |
| ประเภทของเครื่องกระตุ้น | ไม่มีแปรง, เต็มไปด้วยความตื่นเต้น, AVR ปรับระดับความแรงดันอัตโนมัติ, ทองแดง 100% |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |
| ค่าประสิทธิภาพโทรศัพท์ (TIF) | ≤ 50 |
| THF | ≤ 2% |
| การกําหนดแรงดัน สภาพคงที่ | ≤ ± 1% |
| ความดันระยะสั้น | ≤-15%~+20% |
โมดูลควบคุมอัตโนมัติการเริ่มต้นและอัตโนมัติความล้มเหลวของเครือข่าย (ความถี่ของตัวแปรและการตรวจจับความเร็ว CAN)
| เครื่อง | เครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | ระบบน้ํามัน | ชุดกําเนิด |
|---|---|---|---|
| เครื่องทําความร้อนก่อนเสื้อน้ํา เครื่องทําความร้อนก่อนน้ํามัน ปั๊มน้ํามันมือ |
การตื่นเต้นของ PMG เครื่องทําความร้อน การวัดอุณหภูมิการล่อ |
12 / 24 ชั่วโมง ถังฐาน ถังเชื้อเพลิง ถังน้ํามันภายนอก การให้เชื้อเพลิงอัตโนมัติ เปลี่ยนระหว่างถังภายนอกและถังพื้นฐาน (วาล์วสามทาง) |
Deepsea, ComAp, Smartgen ฯลฯ รถยนต์ เครื่องมือพร้อมกับเครื่อง |