| ข้อมูลทั่วไป | พลังหลัก | พลังงานรอคอย |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 800 | 880 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 640 | 704 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | 4006-23TAG3A | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 (สามารถปรับแต่งได้) | |
| ความจุของถังน้ํามัน เวลาทํางาน | ≥ 8 ชั่วโมง @ 75% ความจูง | |
| รุ่น | BP880 (แบบเปิด) | BP880S (ชนิดเงียบ) |
|---|---|---|
| ความยาว (mm) | 4500 | 5600 |
| ความกว้าง (mm) | 1800 | 2200 |
| ความสูง (mm) | 2745 | 2550 |
| ความจุของถัง (L) | 1472 | 1472 |
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | 4006-23TAG3A (PERKINS) |
| จํานวนกระปุก | 6 |
| การจัดวางกระบอก | สายในแนวตั้ง |
| วงจร | สี่จังหวะ |
| ความปรารถนา | เครื่องชาร์จทอร์โบ |
| โบร x สตรอค | 160 x 190 มิลลิเมตร |
| ความจุ | 22.921 L |
| อัตราการบด | 13.6:1 |
| พลังงานหลัก/ความเร็ว | 705 kW/1500 รอบ / นาที |
| พลังงานรอ/ความเร็ว | 786 kW/1500 รอบ / นาที |
| ระบบเย็น | วงจรการเย็นด้วยน้ําแรง |
| การบริโภคเชื้อเพลิง (100% ความจุ) | 210 g/kWh @1500 รอบ / นาที |
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิต | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รูปแบบเครื่องเปลี่ยนไฟ | BW-404C |
| พลังงานระดับ | 640kw/800kva |
| ความดันเฉพาะ | 230v/400v |
| อัตราความถี่ | 50hz |
| ประเภทเชื่อมต่อ | ระยะ 3 และ 4W |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ความสูง | ≤ 1000m |
| ประเภทของเครื่องกระตุ้น | ไม่มีแปรง, เต็มไปด้วยความตื่นเต้น, AVR ปรับระดับความแรงดันอัตโนมัติ, ทองแดง 100% |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |
| การกําหนดแรงดัน สภาพคงที่ | ≤ ± 1% |