| ปริมาตร | พลังหลัก | พลังงานรอคอย |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 450 | 495 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 360 | 396 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | DP126CE | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 (สามารถปรับแต่งได้) | |
| เวลาใช้งานถังน้ํามัน | ≥ 8 ชั่วโมง @ 75% ความจูง | |
| รุ่น | BDO495 (เปิด) | BDO495S (เงียบ) |
|---|---|---|
| ความยาว (mm) | 3100 | 4050 |
| ความกว้าง (mm) | 1050 | 1510 |
| ความสูง (mm) | 2150 | 2050 |
| ความจุของถัง (L) | 828 | 828 |
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | DP126CE (DOOSAN) |
| ประเภทเครื่องยนต์ | 4 ทรัค, 4 ซิลินเดอร์ในแถว, เย็นด้วยน้ํา, การฉีดตรงรถไฟร่วม |
| โบร x สตรอค | 123 x 155 มม. |
| การย้าย | 11.051 ลิตร |
| อัตราการบด | 16.5:1 |
| การหมุน | ด้านข้ามทิศทางนาฬิกา จากล้อบิน |
| คําสั่งยิง | 1-5-3-6-2-4 |
| น้ําหนักแห้ง | 1058 kg (เครื่องจักรเท่านั้น) |
| ขนาด (LxWxH) | 1,411 x 1,133 x 1,323 มิลลิเมตร |
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิต | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รุ่น | BW-354C |
| พลังงานระดับ | 360kW/450kVA |
| ความดันเฉพาะ | 230V/400V |
| อัตราความถี่ | 50Hz |
| ประเภทเชื่อมต่อ | ระยะ 3 และ 4W |
| จํานวนของหลอดบรรทุก | 1 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ความสูง | ≤ 1000m |
| ประเภทของเครื่องกระตุ้น | ไม่มีแปรง, เต็มไปด้วยความตื่นเต้น, AVR ปรับระดับความแรงดันอัตโนมัติ, ทองแดง 100% |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |