เครื่องผลิตไฟฟ้าดีเซล BOBIG Doosan ของเราขนาด 250kW 313KVA (รุ่น: P126TI-II) ได้ถูกออกแบบมาเพื่อให้พลังงานที่น่าเชื่อถือได้ สําหรับการใช้งานที่หลากหลายมันให้ผลงานที่มีคุณภาพสูงและทนทานนาน.
ปริมาตรความถี่ 50Hz เหมาะสําหรับอุปกรณ์ไฟฟ้าส่วนใหญ่
ขับเคลื่อนโดยเครื่องยนต์ P126TI-II Doosan ที่มีแรงปัดสูง ประหยัดเชื้อเพลิง และการปล่อยก๊าซต่ํา
ใช้งานได้อย่างมีประสิทธิภาพในอุณหภูมิแวดล้อมจาก +5 °C ถึง +40 °C และในความสูงสูงถึง 1000 m. มีการแก้ไขตามความต้องการสําหรับสภาพต่าง ๆ
| ปริมาตร | พลังหลัก | พลังงานรอคอย |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 313 | 344 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 250 | 275 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | P126TI-II | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 (สามารถปรับแต่งได้) | |
| ความจุของถังน้ํามัน เวลาทํางาน | ≥ 8 ชั่วโมง @ 75% ความจูง | |
| รุ่น | BDO344 (ชนิดเปิด) | BDO344S (ชนิดเงียบ) |
|---|---|---|
| ความยาว (mm) | 3100 | 3900 |
| ความกว้าง (mm) | 1050 | 1400 |
| ความสูง (mm) | 2100 | 1950 |
| ความจุของถัง (L) | 575 | 575 |
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | P126TI-II (DOOSAN) |
| ประเภทเครื่องยนต์ | ไดเซล ตู้เย็นด้วยน้ํา ตู้ชาร์จทูโบและตู้เย็นระหว่าง |
| โบร x สตรอค | 123 × 155 มิลลิเมตร |
| การย้าย | 11 ลิตร |
| กระปุกและการจัดวาง | เหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก |
| เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ | 28เครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า 5V × 45A |
| โลเตชั่นเริ่มต้น | 24V |
| ระบบน้ํามัน | ปั๊มฉีดกล |
| เครื่องกรองน้ํามัน | ระบบไหลเต็ม ประเภทกระสุนที่มีวาล์วระบายน้ํา |
| ประเภทของกรองน้ํามันลูบ | ความไหลเต็ม ประเภทกล่อง |
| ความจุของน้ํามันลูบ | ขนาดสูงสุด 23 ลิตร ขั้นต่ํา 20 ลิตร |
| มิติของหมุนบิน | คลั๊ก No. 14 M |
| น้ําหนักแห้ง | 950kg (เครื่องยนต์เท่านั้น) |
| ขนาด (L × W × H) | ขนาดของกระบอก |
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิตเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รูปแบบเครื่องเปลี่ยนไฟ | BW-314DS |
| อัตรากําลังเฉพาะตัวของอัลтернаเตอร์ | 250kW/313kVA |
| ความดันเฉพาะ | 230V/400V |
| อัตราความถี่ | 50Hz |
| ประเภทเชื่อมต่อ | ระยะ 3 และ 4W |
| จํานวนของหลอดบรรทุก | 1 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ความสูง | ≤ 1000m |
| ประเภทของเครื่องกระตุ้น | ไม่มีแปรง, เต็มไปด้วยความตื่นเต้น, AVR ปรับระดับความแรงดันอัตโนมัติ, ทองแดง 100% |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |
| ค่าประสิทธิภาพโทรศัพท์ (TIF) | ≤ 50 |
| THF | ≤ 2% |
| การกําหนดแรงดัน สภาพคงที่ | ≤ ± 1% |
| ความดันระยะสั้น | ≤-15%~+20% |
เครื่องผลิตไฟฟ้าของเราตรงกับมาตรฐานนานาชาติและระดับชาติหลายอย่าง รวมถึง ISO 8528-5:2018, GB/T2820.5-2009 และ CE การรับรองเหล่านี้รับประกันคุณภาพ ความปลอดภัยและความน่าเชื่อถือของสินค้า
เราสนับสนุนการปรับแต่งและบริการ OEM ด้วยภาพวาดการออกแบบ
หน่วยทุกหน่วยพร้อมกับเครื่องพลังงานเดิม และมาพร้อมกับเครื่องควบคุม DSE 6120 แบบมาตรฐาน มีตัวเลือกเครื่องยนต์ เครื่องกําเนิด และเครื่องควบคุม
ผลิตภัณฑ์ของ BOBIG มีการรับประกัน 1 ปี หรือ 1000 ชั่วโมง (ตามที่เกิดขึ้นก่อน) ตั้งแต่วันที่ออกจากโรงงานเราให้บริการทดแทนฟรีของอะไหล่ที่ง่ายที่จะเสียหายที่เกิดจากการผลิตหรือปัญหาคุณภาพของวัสดุหลังจากหมดอายุ เราให้บริการด้านการบํารุงรักษาอะไหล่ตามราคา
ทีมงานบริการหลังการขายมืออาชีพของเรา มีให้บริการ 24/7 เพื่อให้บริการด้านการสนับสนุนทางเทคนิค การบํารุงรักษา และการซ่อมแซม