เครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล BOBIG Doosan ขนาด 300kW 375KVA (รุ่น: DP126CB) ของเรา ออกแบบมาเพื่อให้พลังงานที่เชื่อถือได้สำหรับการใช้งานที่หลากหลาย ด้วยแบรนด์ Doosan ที่มีชื่อเสียง จึงมอบประสิทธิภาพคุณภาพสูงและความทนทานในระยะยาว
| ข้อมูลทั่วไป | กำลังไฟหลัก | กำลังไฟสำรอง |
|---|---|---|
| กำลังไฟพิกัด (kVA) | 375 | 413 |
| กำลังไฟพิกัด (kW) | 300 | 330 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่องยนต์ | DP126CB | |
| ความเร็วรอบเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| เฟส | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิทัล | |
| แรงดันไฟพิกัด (V) | 400/230 (ปรับแต่งได้) | |
| ความจุถังน้ำมัน เวลาทำงาน | ≥ 8 ชม. ที่โหลด 75% | |
PRP: กำลังไฟหลักมีให้ใช้งานไม่จำกัดชั่วโมงต่อปีในการใช้งานโหลดแปรผันตาม GB/T2820-97 สามารถรับภาระเกินได้ 10% เป็นเวลา 1 ชั่วโมงภายในระยะเวลาการทำงาน 12 ชั่วโมง
ESP: กำลังไฟสำรองใช้สำหรับไฟฉุกเฉินระหว่างการหยุดชะงักของระบบสาธารณูปโภค ไม่สามารถรับภาระเกิน การทำงานขนานกับระบบสาธารณูปโภค หรือการทำงานเมื่อมีการแจ้งดับได้
| รุ่น | BDO413 (แบบเปิด) | BDO413S (แบบเก็บเสียง) |
|---|---|---|
| ความยาว (มม.) | 3100 | 4050 |
| ความกว้าง (มม.) | 1050 | 1510 |
| ความสูง (มม.) | 2150 | 2050 |
| ความจุถัง (ลิตร) | 690 | 690 |
| รุ่นเครื่องยนต์และผู้ผลิต | DP126CB (DOOSAN) |
| ประเภทเครื่องยนต์ | ดีเซล 4 จังหวะ, แถวเรียง, 6 สูบ, ระบายความร้อนด้วยน้ำ, เทอร์โบชาร์จ & อินเตอร์คูลเลอร์ |
| กระบอกสูบ x ระยะชัก | 123 x 155 มม. |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 11.051 ลิตร |
| อัตราส่วนกำลังอัด | 16.5 : 1 |
| ทิศทางการหมุน | ทวนเข็มนาฬิกาเมื่อมองจากฟลายวีล |
| ลำดับการจุดระเบิด | 1-5-3-6-2-4 |
| น้ำหนักแห้ง | 1,058 กก. |
| ขนาด (ยาว x กว้าง x สูง) | 1,411 x 1,133 x 1,323 มม. |
| เสื้อฟลายวีล | SAE NO.1M |
| ฟลายวีล | คลัตช์ NO.14M |
| จำนวนฟันเฟืองบนฟลายวีล | 106 |
| ยี่ห้ออัลเทอร์เนเตอร์ | BOBIG |
| ผู้ผลิตอัลเทอร์เนเตอร์ | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD |
| รุ่นอัลเทอร์เนเตอร์ | BW-314F |
| กำลังไฟพิกัดอัลเทอร์เนเตอร์ | 300kW/375kVA |
| แรงดันไฟพิกัด (V) | 230V/400V |
| ความถี่พิกัด | 50Hz |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | 3 เฟส และ 4 สาย |
| จำนวนแบริ่ง | 1 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ระดับความสูง | ≤1000 เมตร |
| ประเภท Exciter | ไร้แปรงถ่าน, ชาร์จตัวเอง, ควบคุมแรงดันไฟฟ้าอัตโนมัติ AVR, ทองแดง 100% |
| ระดับฉนวน | คลาส H |
| ดัชนีผลกระทบต่อโทรศัพท์ (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤2% |
| การควบคุมแรงดันไฟฟ้า, สภาวะคงที่ | ≤±1% |
| แรงดันไฟฟ้าชั่วขณะ | ≤-15%~+20% |
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าของเราเป็นไปตามมาตรฐานสากลและระดับชาติหลายประการ:
บรรจุภัณฑ์กล่องไม้อัด จัดส่งภายใน 10-15 วันทำการหลังจากได้รับเงินมัดจำจากลูกค้า
MOQ: 1 ชุด การชำระเงิน: เงินมัดจำ T/T 30%, ยอดคงเหลือ 70% ก่อนจัดส่ง นอกจากนี้ยังรับ L/C 100%, trade assurance, PayPal, Western Union การจัดส่ง: 10-15 วันทำการหลังจากวางเงินมัดจำ
ท่าเรือฝูโจว มณฑลฝูเจี้ยน หรือตามคำขอของลูกค้า
ใช่ เราจัดหาไส้กรองเครื่องยนต์ตามปกติ (อากาศ น้ำ เชื้อเพลิง น้ำมัน) สำหรับการบำรุงรักษาด้วยตนเอง
ใช่ เราสามารถจัดหาอะไหล่ได้ตลอดเวลา โดยปกติจะจัดส่งภายใน 3-5 วัน
ใช่ ข้อมูลจำเพาะทั้งหมดสามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการของคุณ
เรายินดีต้อนรับผู้จัดจำหน่ายทั่วโลก และสามารถออกใบรับรองการอนุญาตและลงนามในข้อตกลงได้