| รายละเอียด | พลังหลัก | พลังงานรอคอย |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 188 | 206 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 150 | 165 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | LR6M3L-D196 | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| ปัจจัยพลังงาน (PF) | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 (ตามความต้องการของลูกค้า) | |
| ความจุของถังน้ํามัน เวลาทํางาน | ≥ 8 ชั่วโมง @ 75% ความจูง | |
| รุ่น | BYT206 (แบบเปิด) | BYT206S (ชนิดเงียบ) |
|---|---|---|
| ความยาว (L) mm | 2350 | 3220 |
| ความกว้าง (W) mm | 800 | 1120 |
| ความสูง (H) mm | 1760 | 1730 |
| ความจุของถัง (L) | 345 | 345 |
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | LR6M3L-D196 (YTO) |
| จํานวนกระปุก | 6 |
| การจัดวางกระบอก | ในสาย |
| วงจร | 4 ชั่วโมง, การเผาไหม้ด้วยการกด |
| วิธีการดูดลม | ทอร์โบชาร์จด้วย Aftercooler |
| สายเย็น | น้ําเหลว |
| โรด | 110 มม. |
| โรคหลอดเลือดสมอง | 125 มม. |
| อัตราการบด | 17.0:1 |
| ความจุ | 7.13 L |
| น้ําหนักเครื่องยนต์แห้ง | 7.13 กิโลกรัม |
| ขนาด (L × W × H) | 1456×708×1081 |
| ทิศทางการหมุน | มองตรงข้ามทิศทางนาฬิกาบนล้อบิน |
| ความเร็วเครื่องยนต์ที่ควบคุม | 1500 รอบต่อนาที |
| คําสั่งยิง | 1-5-3-6-2-4 (1ไซลล์ห่างจากล้อบินที่สุด) |
| พลังงานรอคอย | 183 กิโลกรัม |
| โรงไฟฟ้าปรับปรุง (kW) | 165 กิโลกรัม |
| ความเร็วในภาวะคงที่ ความมั่นคงในภาวะภาระคงที่ | 3% |
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิตเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รูปแบบเครื่องเปลี่ยนไฟ | BW-274G |
| อัตรากําลังเฉพาะตัวของอัลтернаเตอร์ | 150kW/188kVA |
| ความดันเฉพาะ (V) | 230V/400V |
| อัตราความถี่ | 50Hz |
| ประเภทเชื่อมต่อ | 3 โฟส และ 4 สาย |
| จํานวนคัน | 1 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ความสูง | ≤ 1000m |
| ประเภทของเครื่องกระตุ้น | ไม่มีแปรง, เต็มไปด้วยความตื่นเต้น, AVR ปรับระดับความแรงดันอัตโนมัติ, ทองแดง 100% |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |
| ค่าประสิทธิภาพโทรศัพท์ (TIF) | ≤ 50 |
| THF | ≤ 2% |
| การกําหนดแรงดัน สภาพคงที่ | ≤ ± 1% |
| การใช้เชื้อเพลิงเฉพาะ | ≤ 202 g/kW·h |
| ความดันระยะสั้น | ≤-15%~+20% |
| เครื่อง | เครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | ระบบน้ํามัน | ชุดกําเนิด |
|---|---|---|---|
| เครื่องทําความร้อนก่อนเสื้อน้ํา | การตื่นเต้นของ PMG | ถังฐาน 12/24 ชั่วโมง | Deepsea, ComAp, Smartgen ฯลฯ |
| เครื่องทําความร้อนก่อนน้ํามัน | เครื่องทําความร้อน | ถังเชื้อเพลิง | รถยนต์ |
| ปั๊มน้ํามันมือ | การวัดอุณหภูมิการล่อ | ถังน้ํามันภายนอก | เครื่องมือพร้อมกับเครื่อง |
| การให้เชื้อเพลิงอัตโนมัติ | |||
| เปลี่ยนระหว่างถังภายนอกและถังพื้นฐาน (วาล์วสามทาง) |