เครื่องกําเนิดดีเซล 64kW 80KVA BOBIG Doosan ของเรา (รุ่น: SP344CC) ได้ถูกออกแบบมาเพื่อให้พลังงานที่น่าเชื่อถือได้ สําหรับการใช้งานที่หลากหลายมันให้ผลงานที่มีคุณภาพสูงและทนทานนาน.
ด้วยพลังงานระดับ 64kW (80KVA) สามารถตอบสนองความต้องการพลังงานของอุตสาหกรรม, การค้า, และการใช้งานที่อยู่อาศัยที่หลากหลายรับประกันการทํางานต่อเนื่อง แม้แต่ภายใต้ภาระหนัก.
เครื่องผลิตไฟฟ้าทํางานในความถี่มาตรฐาน 50Hz ซึ่งเหมาะสําหรับอุปกรณ์ไฟฟ้าส่วนใหญ่ในตลาด
โดยใช้เครื่องยนต์ SP344CC Doosan รวมเทคโนโลยีที่ก้าวหน้าและการผลิตที่มีคุณภาพสูง. เครื่องยนต์นี้เป็นที่รู้จักสําหรับแรงหมุนสูง, ประหยัดเชื้อเพลิง, และการปล่อยก๊าซต่ํา.
ใช้เวลา 1500 รอบต่อนาที ให้พลังงานที่เรียบร้อยและสม่ําเสมอ ขณะที่ลดการสกัดสภาพของส่วนประกอบของเครื่องยนต์ให้น้อยที่สุด
| ปริมาตร | พลังหลัก | พลังงานรอคอย |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 80 | 88 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 64 | 70 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | SP344CC | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 (ตามความต้องการของลูกค้า) | |
| ความจุของถังน้ํามัน เวลาทํางาน | ≥ 8 ชั่วโมง @ 75% ความจูง | |
PRP (พลังงานหลัก)มีให้บริการสําหรับจํานวนไม่จํากัดของชั่วโมงต่อปีในการใช้งานภาระภาระที่แปรปรวน ตาม GB/T2820-97ความสามารถในการอุดหนุน 10% สามารถใช้ได้ 1 ชั่วโมงภายในการทํางาน 12 ชั่วโมง.
ESP (พลังงานรอคอย)ใช้ในการจําหน่ายพลังงานฉุกเฉินในระยะเวลาของการหยุดไฟฟ้าของบริษัทสาธารณูปโภค ไม่มีความสามารถในการทํางานเกินอัตรา, บริษัทสาธารณูปโภคคู่เคียงหรือการเจรจาต่อรอง
| รุ่น | BDO88 (ชนิดเปิด) | BDO88S (ชนิดเงียบ) |
|---|---|---|
| ความยาว (L) mm | 2000 | 2500 |
| ความกว้าง (W) mm | 710 | 930 |
| ความสูง (H) mm | 1320 | 1200 |
| ความจุของถัง (L) | 147 | 147 |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | SP344CC (DOOSAN) |
| ประเภทเครื่องยนต์ | 4 ทรัค, 4 ซิลินเดอร์ในแถว, เย็นด้วยน้ํา, การฉีดตรงรถไฟร่วม |
| โบร x สตรอค | 98 × 113 มม. |
| การย้าย | 3.4 ลิตร |
| อัตราการบด | 16.8:1 |
| การหมุน | ด้านข้ามทิศทางนาฬิกา จากล้อบิน |
| คําสั่งยิง | 1-3-4-2 |
| น้ําหนักแห้ง | 365 กิโลกรัม (เครื่องจักรเท่านั้น) |
| ขนาด (LxWxH) | 800 × 683 × 975 มิลลิเมตร |
| ความเร็วในการทํางานเฉยๆ | 800 ± 15 รอบ / นาที |
| กําหนดการของผู้ว่า | ≤ 5 % |
| ความสูงสูงสุดที่อนุญาต | 2500 m (ไม่มีการลดแรงหมุน) |
| คราวของความเฉื่อย | 0.804 กิโลกรัม*ม2 |
| บ้านหมุนยาง | SAE J617 #3 |
| หมุนยาง | SAE J620 11.5" |
| จํานวนฟันบนเครื่องยนต์วงจรวงจร | 125 |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิตเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รูปแบบเครื่องเปลี่ยนไฟ | BW-224G |
| อัตรากําลังเฉพาะตัวของอัลтернаเตอร์ | 64kw/80kva |
| ความดันเฉพาะ (V) | 230v/400v |
| อัตราความถี่ | 50hz |
| ประเภทเชื่อมต่อ | ระยะ 3 และ 4W |
| จํานวนของหลอดบรรทุก | 1 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ความสูง | ≤ 1000m |
| ประเภทของเครื่องกระตุ้น | ไม่มีแปรง, เต็มไปด้วยความตื่นเต้น, AVR ปรับระดับความแรงดันอัตโนมัติ, ทองแดง 100% |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |
| ค่าประสิทธิภาพโทรศัพท์ (TIF) | ≤ 50 |
| THF | ≤ 2% |
| การกําหนดแรงดัน สภาพคงที่ | ≤ ± 1% |
| ความดันระยะสั้น | ≤-15%~+20% |
เครื่องผลิตไฟฟ้าของเราตรงกับมาตรฐานนานาชาติและระดับชาติหลายอย่าง รวมถึง ISO 8528-5:2018, GB/T2820.5-2009 และ CE การรับรองเหล่านี้รับประกันคุณภาพ ความปลอดภัยและความน่าเชื่อถือของสินค้า
สามารถทํางานได้อย่างมีประสิทธิภาพในช่วงอุณหภูมิแวดล้อมระหว่าง +5 °C ถึง +40 °C
เครื่องผลิตไฟฟ้าเหมาะสําหรับการใช้งานในความสูงสูงสูงถึง 1000 เมตร หากสภาพแวดล้อมของคุณแตกต่างกัน ทีมงานขายของเราพร้อมที่จะช่วยคุณด้วยการแก้ไขที่กําหนดเอง
เราสนับสนุนการปรับแต่งและบริการ OEM ด้วยภาพวาดการออกแบบ
หน่วยทั้งหมดได้รับการจัดสรรด้วยแหล่งพลังงานเดิมและมาพร้อมกับ DSE 6120 ระบบควบคุมมาตรฐาน (มอเตอร์, เครื่องกําเนิด, และผู้ควบคุมเป็นตัวเลือก)
แพคเกจกล่องพลายเวย์ ส่งภายใน 10-15 วันทําการหลังจากได้รับเงินฝากจากลูกค้า
เราเป็นผู้ผลิตเครื่องจักรไฟฟ้า รวบรวมการวิจัยเทคโนโลยี การผลิตและการขายด้วยกัน000 ตารางเมตร พื้นที่สร้างแบบมาตรฐานเรามีพนักงาน 160 คน ในนั้นมี 20 คนเป็นเทคนิค
ผลิตภัณฑ์หลักของเราประกอบด้วย เครื่องผลิตเบนซิน เครื่องผลิตดีเซล 5-2000kva เครื่องผลิตแก๊ส เครื่องผลิตปั๊ม ฯลฯการบริการที่ใส่ใจ และการทํางานเป็นทีมที่ดีเราได้รับชื่อเสียงที่ดีในตลาดโลก
โดยยึดมั่นในแนวคิดของ "คุณภาพ การสร้าง การบริการและการพัฒนา" เรายังคงมีเป้าหมายในการอัพเดทเทคโนโลยี ปรับปรุงคุณภาพ และให้บริการที่ดีขึ้นตลอดเวลาเรายังมีอุปกรณ์ที่ทันสมัย เพื่อทดสอบผลิตภัณฑ์ของเราเช่น ระบบ CAD อุปกรณ์ประกอบและการล่อและการใส่อัตโนมัติ ระบบซึมระยะว่างและอุปกรณ์การทดสอบดิจิตอล
เราควบคุมคุณภาพสินค้าอย่างเข้มงวดเสมอ และบริษัทของเราได้รับการรับรองระบบคุณภาพ ISO9000
ผลิตภัณฑ์ของ BOBIG มีการรับประกัน 1 ปี หรือ 1000 ชั่วโมง ขึ้นอยู่กับที่มาก่อนเกิดจากคุณภาพการผลิตหรือวัสดุแท้ของเราหลังจากหมดอายุ เราให้บริการค่าบริการอะไหล่
เครื่องผลิตดีเซลนี้ เหมาะสําหรับการใช้งานที่หลากหลาย
เราให้การรับประกันครบวงจรสําหรับเครื่องกําเนิดดีเซลของเรา ทีมงานบริการหลังการขายมืออาชีพของเราและบริการซ่อมแซม เพื่อให้ความสงบสุขของคุณ.
MOQ ของเรามีเพียง 1 ชุด. วิธีการชําระเงินโดยปกติคือ 30% T / T เป็นเงินฝาก, 70% เงินสด T / T ก่อนการจัดส่ง. หรือ 100% L / C, การประกันการค้า, PayPal, Western Unionระยะเวลาการจัดส่งโดยปกติจะ 10-15 วันทําการหลังจากได้รับเงินฝากของลูกค้า.
ท่าเรือฟูโจว จังหวัดฟูจั่น หรือตามคําขอของลูกค้า
เราสามารถให้กรองอากาศเครื่องยนต์ปกติกรองน้ํากรองน้ํามันกรองน้ํามันกรองน้ํามัน ให้กับลูกค้าเพื่อการดูแลตัวเอง
ใช่ เราสามารถนําเสนอชิ้นส่วนให้คุณในเวลาใด ๆ ไม่จํากัดในเวลาการรับประกัน โดยปกติชิ้นส่วนสามารถส่งออกภายใน 3-5 วัน
ใช่ มันสามารถถูกทําตามความต้องการของคุณได้
ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าร่วมกับเราและจําหน่ายสินค้าทั่วโลก เราสามารถออกใบรับรองอํานาจและเซ็นข้อตกลงกับคุณตาม