| รายละเอียด | พลังหลัก | พลังงานรอคอย |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 125 | 138 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 100 | 110 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | LR6A3L-D | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 (ตามความต้องการของลูกค้า) | |
| ความจุของถังน้ํามัน เวลาทํางาน | ≥ 8 ชั่วโมง @ 75% ความจูง | |
| รุ่น | BYT138 (แบบเปิด) | BYT138S (ชนิดเงียบ) |
|---|---|---|
| ความยาว (L) mm | 2350 | 2950 |
| ความกว้าง (W) mm | 800 | 1040 |
| ความสูง (H) mm | 1580 | 1480 |
| ความจุของถัง (L) | 230 | 230 |
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | LR6A3L-D (YTO) |
| จํานวนกระปุก | 6 |
| การจัดวางกระบอก | ในสาย |
| วงจร | 4 ชั่วโมง, การเผาไหม้ด้วยการกด |
| วิธีการดูดลม | เครื่องตู้ทอร์โบ พร้อมเครื่องเย็นระหว่างอากาศ-อากาศ |
| สายเย็น | น้ําเหลว |
| โรด | 105 มม. |
| โรคหลอดเลือดสมอง | 125 มม. |
| อัตราการบด | 17.0:1 |
| ความจุ | 6.49 ลิตร |
| น้ําหนักเครื่องยนต์แห้ง | 665 กก. |
| ขนาด (L*W*H) | 1081*1456*708 |
| ทิศทางการหมุน | มองตรงข้ามทิศทางนาฬิกาบนล้อบิน |
| ความเร็วเครื่องยนต์ที่ควบคุม | 1500 |
| คําสั่งยิง | 1-3-4-2 (1cyl ที่ห่างจากล้อบินที่สุด) |
| พลังงานรอคอย | 122 |
| โรงไฟฟ้าปรับปรุง (kW) | 110 |
| ความเร็วในภาวะคงที่ ความมั่นคงในภาวะภาระคงที่ | 3% |
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิตเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รูปแบบเครื่องเปลี่ยนไฟ | BW-274D |
| อัตรากําลังเฉพาะตัวของอัลтернаเตอร์ | 100kw/125kva |
| ความดันเฉพาะ (V) | 230v/400v |
| อัตราความถี่ | 50hz |
| ประเภทเชื่อมต่อ | ระยะ 3 และ 4W |
| จํานวนของหลอดบรรทุก | 1 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ความสูง | ≤ 1000m |
| ประเภทของเครื่องกระตุ้น | ไม่มีแปรง, เต็มไปด้วยความตื่นเต้น, AVR ปรับระดับความแรงดันอัตโนมัติ, ทองแดง 100% |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |
| ค่าประสิทธิภาพโทรศัพท์ (TIF) | ≤ 50 |
| THF | ≤ 2% |
| การกําหนดแรงดัน สภาพคงที่ | ≤ ± 1% |
| การใช้เชื้อเพลิงเฉพาะ | ≤ 202g / kw.h |
| ความดันระยะสั้น | ≤-15%~+20% |