เครื่องกําเนิดดีเซล KUBOTA คุณภาพสูง มีให้เลือกในรูปแบบต่างๆ รวมถึง 6KVA, 7KVA, 8KVA, 10KVA, 12KVA, 16KVA, 18KVA และ 20KVAลักษณะต่างๆ ได้แก่ การออกแบบแบบเงียบและแบบเปิด ด้วยราคาที่แข่งขัน และตัวเลือกพลังงานจากก๊าซธรรมชาติ.
โมเดล D905 เป็นเครื่องผลิตพลังงานที่น่าเชื่อถือสําหรับสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมและพาณิชย์ เราให้บริการระบบพลังงานที่แตกต่างกันหลายแบบที่สามารถปรับแต่งตามความต้องการของคุณ
| ข้อมูลทั่วไป | พลังหลัก | พลังงานรอคอย |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 6 | 7 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 5 | 6 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | D905 | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 | |
| ความจุของถังน้ํามัน เวลาทํางาน | ≥ 8 ชั่วโมง @ 75% ความจูง | |
ตามความต้องการของลูกค้า
PRP:พลังงานเฉพาะมีให้บริการในจํานวนไม่จํากัดของชั่วโมงต่อปี ในการใช้งานภาระภาระที่แปรปรวน ตาม GB/T2820-97ความสามารถในการอุดหนุน 10% สามารถใช้ได้ 1 ชั่วโมงภายใน 12 ชั่วโมงของการทํางาน.
ESP:ระดับพลังงานรอใช้ได้สําหรับการให้พลังงานฉุกเฉินในระยะเวลาของการหยุดใช้ไฟฟ้าความสามารถในการดําเนินการแบบปานกลางหรือการเจรจาในการหยุดใช้งานมีให้บริการในระดับนี้.
| รุ่น | BK7 (แบบเปิด) | BK7S (แบบเงียบ) |
|---|---|---|
| ความยาว (L) mm | 1400 | 1750 |
| ความกว้าง (W) mm | 610 | 850 |
| ความสูง (H) mm | 1130 | 1030 |
| ความจุของถัง (L) | 12 | 12 |
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | D905 (KUBOTA) |
| รุ่นเครื่อง | D905-E2BG-CHN-1 |
| ประเภท | เครื่องยนต์ดีเซลสับสี่จังหวะแบบตั้งเย็นด้วยน้ํา |
| จํานวนกระบอก | 3 |
| ช่องเจาะกระบอก (mm) | 72 |
| ความยาว (มม.) | 73.6 |
| ประเภทการเผาไหม้ | ประเภทห้องระบายน้ํา (E-TVCS) |
| จํานวนของเครื่องยนต์ | 0.898 |
| ความแรงของม้าเบรค (ต่อเนื่อง) kW/rpm (PS/rpm) | 8.9 /1800 (12.1 /1800), 7.4 /1500 (10.1 /1500) |
| ความแรงของม้าเบรค (การรอคอย) kW/rpm (PS/rpm) | 7.8 /1800 (10.6 /1800), 6.6 /1500 (9.0 /1500) |
| คําสั่งยิง | 1-2-3 |
| ทิศทางการหมุน | ตรงกับทิศทางนาฬิกา (ไปทางปลายของล้อเลื่อน) |
| ปั๊มฉีด | ประเภท BOSCH |
| ความดันฉีดน้ํามัน (MPa) kgf/cm2 | ความดันเปิดระยะแรก: 18.6 ((190) ความดันเปิดระยะที่สอง: 22.6 ((230) |
| ระยะเวลาการฉีดน้ํามัน (องศา) | 17.5 ก่อน T.D.C |
| อัตราการบด | 23 |
| ประเภทของกองทุน | กําหนดความเร็วแบบลูกกลมแบบหลุดศูนย์กลาง |
| น้ํามันไฟ | ไดเซลหมายเลข 2-D (ASTMD975) |
| ระบบเริ่มต้น | เครื่องเริ่มต้นด้วยแบตเตอรี่ |
| การออกกําลังการเริ่มต้น (V-kW) | 12 ต่อ 10 |
| การออกของอัลเตอร์เนเตอร์ (V - A) | 12 - 30 |
| ระบบเย็น | การใช้วิธีการเย็นด้วยปั๊มปั่นปั๊มปั่นปั๊มปั่น |
| ระบบหล่อลื่น | ใช้ปั๊ม cycloidal สําหรับการผสมผสานแรง |
| น้ํามันหล่อลื่น | ประเภท API CD ขึ้นไป |
| Lub. ความจุของน้ํามัน (L) | 5.1 |
| ขนาด (L x W x H) mm | 551 × 395 × 605 |
| กฎระเบียบการปล่อย | จีนนอกถนน |
| ความต้านทานการดูด (kPa) mmMq | ¥ 1.96 (200) |
| ความดันหลัง (kPa) mmHg | ¥ 7.07 (53) |
| Ho (การปฏิเสธความร้อนต่อสารเย็น) kcal/h | 9,060 |
| ความต้องการอากาศในการเผาไหม้ (25 °C และ 750 mmHg) m3/min | 0.65 |
| ปริมาณก๊าซออก (25 °C และ 750 mmHg) m3/min | 2.37 |
| น้ําหนักแห้ง (kg) | ประมาณ 93 |
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิตเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รูปแบบเครื่องเปลี่ยนไฟ | BW-164A |
| อัตรากําลังเฉพาะตัวของอัลтернаเตอร์ | 5kw/6kva |
| ความดันเฉพาะ (V) | 230v/400v |
| อัตราความถี่ | 50hz |
| ประเภทเชื่อมต่อ | ระยะ 3 และ 4W |
| จํานวนของหลอดบรรทุก | 1 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ความสูง | ≤ 1000m |
| ประเภทของเครื่องกระตุ้น | ไม่มีแปรง, เต็มไปด้วยความตื่นเต้น, AVR ปรับระดับความแรงดันอัตโนมัติ, ทองแดง 100% |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |
| ค่าประสิทธิภาพโทรศัพท์ (TIF) | ≤ 50 |
| THF | ≤ 2% |
| การกําหนดแรงดัน สภาพคงที่ | ≤ ± 1% |
| ความดันระยะสั้น | ≤-15% ✅+20% |
ก่อตั้งเมื่อปี 2004 บริษัท ฟูจาน โบบิ๊ก เอเล็คทริค แมชชีนรี่ จํากัด เป็นผู้ผลิตเครื่องจักรไฟฟ้าที่เชี่ยวชาญในด้านการวิจัยเทคโนโลยี การผลิตและการขาย000 ตารางเมตรรวมถึงพื้นที่ก่อสร้างขนาด 1,000 ตารางเมตร เรามีพนักงาน 160 คน รวมถึงเทคนิค 20 คน
ผลิตภัณฑ์หลักของเราประกอบด้วย เครื่องผลิตเบนซินที่เย็นด้วยอากาศ เครื่องผลิตเบนซินที่เย็นด้วยอากาศ เครื่องผลิตเบนซินที่เย็นด้วยอากาศ เครื่องผลิตเบนซินที่เย็นด้วยอากาศ เครื่องผลิตเบนซินที่เย็นด้วยอากาศ และเครื่องผลิตเบนซินที่เย็นด้วยน้ําเครื่องกําเนิดขนาดเล็กที่เย็นด้วยอากาศและชุดการปั่นและการกําเนิดของเราได้รับชื่อเสียงที่ดีในตลาดสําหรับคุณภาพที่น่าเชื่อถือ.
เรายึดหลักการของ "คุณภาพ การสร้าง การบริการและการพัฒนา" ปรับปรุงเทคโนโลยีอย่างต่อเนื่อง ปรับปรุงคุณภาพและให้บริการที่ดีกว่าอุปกรณ์การทดสอบที่ทันสมัยของเรารวมถึงระบบ CAD, อุปกรณ์ประกอบและลวดและใส่อัตโนมัติ, ระบบหมักระบายความว่างและอุปกรณ์การทดสอบดิจิตอล
เราดูแลคุณภาพอย่างเข้มงวด และได้รับการรับรองระบบคุณภาพ ISO9000 เราต้อนรับคุณเพื่อสร้างความร่วมมืออย่างซื่อสัตย์กับเรา
ในฐานะผู้ผลิตเครื่องกําเนิดดีเซลชั้นนําของจีน เราให้บริการส่งออกที่ครบวงจร เพื่อตอบสนองความต้องการของตลาดโลก
เรานําเสนอการแก้ไขเจนเนอร์ดีเซลที่เหมาะสมตามมาตรฐานคุณภาพสากล ทีมงานที่มีความชํานาญของเราจัดการทุกด้าน logistics เพื่อรับรองการจัดส่งในเวลาที่ถูกต้องเราให้เอกสารที่จําเป็นตามความต้องการการค้าระหว่างประเทศ และให้การสนับสนุนหลังการขาย รวมถึงการช่วยเหลือทางเทคนิค และการจัดส่งอะไหล่.
คุณเป็นผู้ผลิตหรือเป็นบริษัทการค้า?
เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่มีโรงงานของเราเองตั้งอยู่ในฟูจิอาน ประเทศจีน เราต้อนรับคุณไปเยี่ยมโรงงานและสายการผลิตของเราเพื่อเห็นกระบวนการควบคุมคุณภาพของเราด้วยมือแรก
จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา (MOQ) คืออะไร?
MOQ มาตรฐานของเราคือ 1 ชุด เรายืดหยุ่นและสามารถหารือเกี่ยวกับการสั่งซื้อปริมาณสําหรับโครงการขนาดใหญ่เพื่อให้ราคาที่ดีกว่า
เวลาในการจัดส่งหลังจากยืนยันการสั่งซื้อคืออะไร?
ระยะเวลาการผลิตจะแตกต่างกันไปตามปริมาณและสถานะของคลังสินค้า โดยทั่วไป 20-30 วันสําหรับรุ่นมาตรฐาน เราจะให้ตารางเวลาที่แม่นยําเมื่อการยืนยันการสั่งซื้อ
คุณเสนอเงื่อนไขการชําระเงินอย่างไร
เรามักจะยอมรับ T/T ด้วยเงินฝาก 50% และสมดุล 50% ก่อนการจัดส่ง สําหรับความสัมพันธ์ที่ก่อตั้ง เราสามารถหารือเงื่อนไขอื่น ๆ เช่น L/C
คุณตรวจสอบโรงงานก่อนส่งสินค้าไหม
แน่นอน ทุกหน่วยต้องผ่านการทดสอบอย่างละเอียด ในโรงงานของเรา ก่อนส่ง