เครื่องผลิตไฟฟ้าดีเซล 440kW 550KVA BOBIG PERKINS ของเรา (รุ่น: 2806C-E18TAG1A) ได้ถูกออกแบบมาเพื่อให้พลังงานที่น่าเชื่อถือได้ สําหรับการใช้งานที่หลากหลายมันให้ผลงานที่มีคุณภาพสูงและทนทานนาน.
| ปริมาตร | พลังหลัก | พลังงานรอคอย |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 550 | 605 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 440 | 484 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | 2806C-E18TAG1A | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 (สามารถปรับแต่ง) | |
| ความจุของถังน้ํามัน | ≥ 8 ชั่วโมง @ 75% ความจูง | |
| รุ่น | BP605 (ชนิดเปิด) | BP605S (ชนิดเงียบ) |
|---|---|---|
| ความยาว (mm) | 3600 | 4500 |
| ความกว้าง (mm) | 1500 | 1810 |
| ความสูง (mm) | 2460 | 2360 |
| ความจุของถัง (L) | 1012 | 1012 |
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | 2806C-E18TAG1A (PERKINS) |
| จํานวนกระปุก | 6 |
| การจัดวางกระบอก | ลายในแนวตั้ง |
| วงจร | สี่จังหวะ |
| ความปรารถนา | เครื่องลดความเย็นแบบอากาศ-อากาศ |
| โบร x สตรอค | 145 x 183 มิลลิเมตร |
| ความจุ | 18.13 L |
| อัตราการบด | 14.5:1 |
| พลังงานหลัก/ความเร็ว | 532 kW/1500 รอบ / นาที |
| พลังงานรอ/ความเร็ว | 568 kW/1500 รอบ / นาที |
| ระบบเย็น | วงจรการเย็นด้วยน้ําแรง |
| ความจุของระบบหล่อลื่น | 45 ลิตร |
| ความจุของน้ําเย็น | 62 ลิตร |
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิต | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รูปแบบเครื่องเปลี่ยนไฟ | BW-354DS |
| พลังงานระดับ | 440kW/550kVA |
| ความดันเฉพาะ | 230V/400V |
| อัตราความถี่ | 50Hz |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |
| การกําหนดความดัน | ≤ ± 1% (สภาพคงที่) |
เครื่องผลิตไฟฟ้าของเราตรงกับมาตรฐานนานาชาติและระดับชาติหลายอย่าง เช่น
เราสนับสนุนการปรับแต่งและบริการ OEM ด้วยภาพวาดการออกแบบ ทุกหน่วยมีเครื่องควบคุม DSE 6120 มาตรฐาน พร้อมเครื่องยนต์, เครื่องกําเนิดและเครื่องควบคุมที่เป็นตัวเลือก
ผลิตภัณฑ์ของ BOBIG มีการรับประกัน 1 ปี หรือ 1000 ชั่วโมงเราให้บริการทดแทนฟรีของอะไหล่ที่ง่ายที่จะเสียหายที่เกิดจากการผลิตหรือปัญหาคุณภาพของวัสดุหลังจากหมดอายุ เราให้บริการด้านการบํารุงรักษาอะไหล่ที่ขึ้นอยู่กับค่าใช้จ่าย กับการสนับสนุนทางเทคนิคตลอด 24 ชั่วโมง
การบรรจุกระเป๋าสตางค์พไลฟู้ด พร้อมส่งภายใน 10-15 วันทําการหลังจากได้รับเงินฝากจากลูกค้า