เครื่องกําเนิดไฟฟ้าดีเซล 200kW 250KVA BOBIG PERKINS ของเรา (รุ่น: 1206A - E70TTAG3) ได้ถูกออกแบบมาเพื่อให้พลังงานที่น่าเชื่อถือได้ สําหรับการใช้งานที่หลากหลายมันมีประสิทธิภาพสูงและทนทานนาน.
ความจุ:200kW (250KVA) สําหรับอุตสาหกรรม, การค้าและการใช้งานที่อยู่อาศัย
ความถี่:การทํางานแบบมาตรฐาน 50Hz
รุ่นเครื่อง:1206A - E70TTAG3 เครื่องยนต์ PERKINS
ความเร็วของเครื่องยนต์:1500 RPM สําหรับพลังงานที่เรียบร้อยและคง
| ข้อมูลทั่วไป | พลังหลัก | พลังงานรอคอย |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 250 | 275 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 200 | 220 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | 1206A-E70TTAG3 | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 (สามารถปรับแต่งได้) | |
| ความจุของถังน้ํามัน | ≥ 8 ชั่วโมง @ 75% ความจูง | |
| รุ่น | BP275 | BP275S |
|---|---|---|
| ประเภท | เปิด | เงียบๆ |
| ความยาว (mm) | 2600 | 3400 |
| ความกว้าง (mm) | 1000 | 1250 |
| ความสูง (mm) | 1850 | 1750 |
| ความจุของถัง (L) | 460 | 460 |
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | 1206A-E70TTAG3 (PERKINS) |
| จํานวนกระปุก | 6 |
| การจัดวางกระบอก | สายในแนวตั้ง |
| วงจร | สี่จังหวะ |
| ความปรารถนา | ทูเบอร์จาร์จ Twin |
| โบร x สตรอค | 105 x 135 มม. |
| ความจุ | 7.01 ลิตร |
| อัตราการบด | 15.8:1 |
| พลังงานหลัก/ความเร็ว | 217.4 kW/1500 รอบ / นาที |
| พลังงานรอ/ความเร็ว | 239.1 kW/1500 รอบ / นาที |
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิตเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รูปแบบเครื่องเปลี่ยนไฟ | BW-274K |
| อัตรากําลังเฉพาะตัวของอัลтернаเตอร์ | 200kw/250kva |
| ความดันเฉพาะ | 230v/400v |
| อัตราความถี่ | 50hz |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |
เราสนับสนุนการปรับแต่งแบบครบถ้วนและบริการ OEM ด้วยภาพวาดการออกแบบ ทุกหน่วยมีเครื่องพลังงานเดิมและเครื่องควบคุม DSE 6120 มาตรฐาน (เครื่องยนต์, เครื่องกําเนิดและเครื่องควบคุมเป็นตัวเลือก)
ผลิตภัณฑ์ของ BOBIG มีการรับประกัน 1 ปี หรือ 1000 ชั่วโมง (ตามที่เกิดขึ้นก่อน) เราให้บริการเปลี่ยนชิ้นส่วนที่บกพร่องฟรีในช่วงการรับประกันและการสนับสนุนต่อเนื่องหลังจากนั้น