| ข้อมูลทั่วไป | พลังหลัก | พลังงานรอคอย |
|---|---|---|
| พลังงานระดับ (kVA) | 125 | 138 |
| ประสิทธิภาพระดับ (kW) | 100 | 110 |
| ความถี่ (Hz) | 50 | |
| รุ่นเครื่อง | WP6D132E200 | |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ (RPM) | 1500 | |
| ขั้นตอน | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| ระบบควบคุม | ดิจิตอล | |
| ความดันเฉพาะ (V) | 400/230 (ตามความต้องการของลูกค้า) | |
| รุ่นเครื่อง & ผู้ผลิต | WP6D132E200 (WEICHAI) |
| การรับรองการปล่อย | ---- |
| จํานวนกระปุก | 6 |
| การจัดวางกระบอก | ลายในแนวตั้ง |
| วงจร | ประเภท L |
| ความปรารถนา | เครื่องชาร์จทอร์โบและทําความเย็นหลัง |
| โบร x สตรอค | 105 x 130 มม. |
| ความจุ | 6.75 ลิตร |
| อัตราการบด | 18.0:1 |
| พลังงานหลัก / ความเร็ว | 120 kW/1500 รอบ / นาที |
| พลังงานรอ / ความเร็ว | 133 kW/1500 รอบ / นาที |
| ประเภทของกองทุน | ปั๊มกลไก |
| ระบบเย็น | วงจรการเย็นด้วยน้ําแรง |
| การเบี่ยงเบนความถี่ชั่วคราว | - 0833333333 |
| ความจุทั้งหมดของระบบหล่อลื่น | 20 L |
| ความจุของน้ําเย็น (เครื่องจักรเท่านั้น) | 20 L |
| การบริโภคเชื้อเพลิง (100% ของภาระ) | 120 g/kWh @1500 รอบ / นาที |
| มอเตอร์เริ่มต้น | DC 24V |
| เครื่องเปลี่ยนไฟ | DC 24V |
| แบรนด์ของเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | BOBIG |
| ผู้ผลิตเครื่องเปลี่ยนไฟฟ้า | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD จํากัด |
| รูปแบบเครื่องเปลี่ยนไฟ | BW-274D |
| อัตรากําลังเฉพาะตัวของอัลтернаเตอร์ | 100kW/125kVA |
| ความดันเฉพาะ (V) | 230V/400V |
| อัตราความถี่ | 50Hz |
| ประเภทเชื่อมต่อ | ระยะ 3 และ 4W |
| จํานวนของหลอดบรรทุก | 1 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| ความสูง | ≤ 1000m |
| ประเภทของเครื่องกระตุ้น | ไม่มีแปรง, เต็มไปด้วยความตื่นเต้น, AVR ปรับระดับความแรงดันอัตโนมัติ, ทองแดง 100% |
| ประเภทการปิด | ประเภท H |
| ค่าประสิทธิภาพโทรศัพท์ (TIF) | ≤ 50 |
| THF | ≤ 2% |
| การกําหนดแรงดัน สภาพคงที่ | ≤ ± 1% |
| ความดันระยะสั้น | ≤-15%~+20% |
| รุ่น | BWC138 | BWC138S |
|---|---|---|
| ประเภท | ประเภทเปิด | ประเภทเงียบ |
| ความยาว (L) mm | 2350 | 3150 |
| ความกว้าง (W) mm | 800 | 1060 |
| ความสูง (H) mm | 1580 | 1630 |
| ความจุของถัง (L) | 0 | 0 |
กล่องพลายเวย์ 10 ~ 15 วันทํางานหลังจากได้รับเงินฝากของลูกค้า
เราเป็นผู้ผลิตเครื่องจักรไฟฟ้าที่รวมการวิจัยทางเทคโนโลยี การผลิตและการขายร่วมกัน000 ตารางเมตร พื้นที่สร้างแบบมาตรฐานเรามีพนักงาน 160 คน ในนั้นมี 20 คนเป็นเทคนิค
ผลิตภัณฑ์หลักของเราประกอบด้วย เครื่องผลิตเบนซิน เครื่องผลิตดีเซล 5-2000kVA เครื่องผลิตก๊าซ เครื่องสูบ ฯลฯการบริการที่ใส่ใจ และการทํางานเป็นทีมที่ดีเราได้รับชื่อเสียงที่ดีในตลาดโลก
โดยยึดมั่นในแนวคิดของ "คุณภาพ การสร้าง การบริการและการพัฒนา" เรายังคงมีเป้าหมายในการอัพเดทเทคโนโลยี ปรับปรุงคุณภาพ และให้บริการที่ดีขึ้นตลอดเวลาเรายังมีอุปกรณ์ที่ทันสมัย เพื่อทดสอบผลิตภัณฑ์ของเราเช่น ระบบ CAD อุปกรณ์ประกอบและการล่อและการใส่อัตโนมัติ ระบบซึมระยะว่างและอุปกรณ์การทดสอบดิจิตอลเราควบคุมคุณภาพสินค้าอย่างเข้มงวดเสมอ และบริษัทของเราได้รับการรับรองระบบคุณภาพ ISO9000.
ผลิตภัณฑ์ของ BOBIG มีการรับประกัน 1 ปี หรือ 1000 ชั่วโมง ขึ้นอยู่กับที่มาก่อนเกิดจากคุณภาพการผลิตหรือวัสดุแท้ของเราหลังจากหมดอายุ เราให้บริการค่าบริการอะไหล่
เครื่องผลิตดีเซลนี้ เหมาะสําหรับการใช้งานที่หลากหลาย เช่น
เราให้การรับประกันครบวงจรสําหรับเครื่องกําเนิดดีเซลของเรา ทีมงานบริการหลังการขายมืออาชีพของเราและบริการซ่อมแซม เพื่อให้ความสงบสุขของคุณ.
ตอบ: MOQ ของเรามีเพียง 1 ชุด. วิธีการชําระเงินโดยปกติคือ 30% T / T เป็นเงินฝาก, 70% อากาศ T / T ก่อนการจัดส่ง. หรือ 100% L / C, การประกันการค้า, PayPal, Western Unionระยะเวลาการจัดส่งโดยปกติจะ 10 ~ 15 วันทําการหลังจากได้รับเงินฝากของลูกค้า.
ตอบ: ท่าเรือฟูโจว จังหวัดฟูจิอัน หรือตามคําขอของลูกค้า
ตอบ: เราสามารถให้กรองอากาศเครื่องยนต์ปกติ,กรองน้ํา,กรองน้ํามัน,กรองน้ํามันให้กับลูกค้าเพื่อการดูแลตัวเอง
ตอบ: ใช่ เราสามารถนําเสนอชิ้นส่วนให้คุณในเวลาใด ๆ ไม่จํากัดในเวลาการรับประกัน โดยปกติชิ้นส่วนสามารถส่งออกภายใน 3-5 วัน
คํา ตอบ: ใช่, มัน สามารถ ทํา ตาม ความ ต้องการ ของ คุณ ได้.
ตอบ: ยินดีต้อนรับทุกคนที่ร่วมกับเราและจําหน่ายสินค้าทั่วโลก เราสามารถออกใบรับรองอํานาจและเซ็นสัญญากับคุณตามนั้น